311: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૧૧ - મુજને ન ટાળ, નમ્ર તારનાર == {| |+૩૧૧ - મુજને ન ટાળ, નમ્ર તારનાર |- |૧ |..." |
|||
| (9 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 5: | Line 5: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|મુજને ન ટાળ, નમ્ર તારનાર સુણ મુજ દીન પોકાર, | |મુજને ન ટાળ, નમ્ર તારનાર, સુણ મુજ દીન પોકાર, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|બીજાંઓની ખબર લેતાં | |બીજાંઓની ખબર લેતાં મુજને તું ન ટાળ. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 37: | Line 37: | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|તુજ મુજ સઘળા | |તુજ મુજ સઘળા સુખનો ઝરો જીવથી અધિક છે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તુજ વિણ જગમાં કોણ છે મારું ? તુજ વિણ કોણ સ્વર્ગે ? | |તુજ વિણ જગમાં કોણ છે મારું ? તુજ વિણ કોણ સ્વર્ગે ? | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+311 - Mujane Na Taal, Namra Taarnar | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Mujane na taal, namra taaranaar sun muj deen pokaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Beejaaoni khabar letaa mujane tun na taal. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Taarnar, Taarnar, sun muj deen pokaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Beejaaoni khabar letaa mujane tun na taal. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tuj krupaasan paase aavi paamu misht aaraam, | |||
|- | |||
| | |||
|Bahu pastaavik manthi namu, de vishvasama haam. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Taaraj pun par vishvaas kari tuj mukh hun shodhanaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhangit aatma saajo kari tuj krupaae taar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tuj muj saghala sukhano jharo jeevathi adhik chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj vin jagamaa kon chhe maaru ? Tuj vin kon svarge ? | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj311.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Doane== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Doane + Pass Me Not, O Gentle Savior † Beautiful Soothing Hymn -.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Doane - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:311 Muj Ne Na Tal Namra Tarnar_Cassette.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 19:32, 26 February 2024
૩૧૧ - મુજને ન ટાળ, નમ્ર તારનાર
| ૧ | મુજને ન ટાળ, નમ્ર તારનાર, સુણ મુજ દીન પોકાર, |
| બીજાંઓની ખબર લેતાં મુજને તું ન ટાળ. | |
| ટેક: | તારનાર, તારનાર, સુણ મુજ દીન પોકાર, |
| બીજાંઓની ખબર લેતાં મુજને તું ન ટાળ. | |
| ૨ | તુજ કૃપાસન પાસે આવી પામું મિષ્ટ આરામ, |
| બહુ પસ્તાવિક મનથી નમું, દે વિશ્વાસમાં હામ. | |
| ૩ | તારા જ પુન પર વિશ્વાસ કરી તુજ મુખ હું શોધનાર, |
| ભંગિત આત્મા સાજો કરી તુજ કૃપાએ તાર. | |
| ૪ | તુજ મુજ સઘળા સુખનો ઝરો જીવથી અધિક છે, |
| તુજ વિણ જગમાં કોણ છે મારું ? તુજ વિણ કોણ સ્વર્ગે ? |
Phonetic English
| 1 | Mujane na taal, namra taaranaar sun muj deen pokaar, |
| Beejaaoni khabar letaa mujane tun na taal. | |
| Tek: | Taarnar, Taarnar, sun muj deen pokaar, |
| Beejaaoni khabar letaa mujane tun na taal. | |
| 2 | Tuj krupaasan paase aavi paamu misht aaraam, |
| Bahu pastaavik manthi namu, de vishvasama haam. | |
| 3 | Taaraj pun par vishvaas kari tuj mukh hun shodhanaar, |
| Bhangit aatma saajo kari tuj krupaae taar. | |
| 4 | Tuj muj saghala sukhano jharo jeevathi adhik chhe, |
| Tuj vin jagamaa kon chhe maaru ? Tuj vin kon svarge ? |
Image
Media - Hymn Tune : Doane
Media - Hymn Tune : Doane - Sung By C.Vanveer