285: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૮૫ - તારનાર પર ભરોસો == {| |+૨૮૫ - તારનાર પર ભરોસો |- | |સવૈયા સત્તાવીસા |- | ..." |
|||
| (8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 60: | Line 60: | ||
|ઈસુ જેવા થાવું મારે, પિતા તણો શુભ બાળ. | |ઈસુ જેવા થાવું મારે, પિતા તણો શુભ બાળ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+285 - Taaranaar Par Bharoso | |||
|- | |||
| | |||
|Savaiya Sattaavisa | |||
|- | |||
| | |||
|"I lay my sins on Jesus" | |||
|- | |||
| | |||
|Ke sharahnaagat | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: J. V. S. Taylor | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu charane paapo mooku, te karashe parihaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Te sahu haran karine leshe, utaarshe mujh bhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu charane dosh ja mooku, te dhoshe mujh daagh; | |||
|- | |||
| | |||
|Tan, man, shuddh karine aape punya tahno shubh bhaag. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Isune mujh dukh jahnaavu, te guhnthi bharpoor; | |||
|- | |||
| | |||
|Manana vyaadhi sarv mataade, nabadu karashe door. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Isu paase shok janaavu, sahu chintaano boj; | |||
|- | |||
| | |||
|Falesh tahna sahu kaarahn kaadhi mane nibhaave roj. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Isu jeva thaavu maare, premi, namruh, dayaahd; | |||
|- | |||
| | |||
|Isu jeva thaavu maare, pitaa tahno shubh bahd. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj285.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:285 Isu Charne Papo Muku_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Kalavati== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:285 Isu Charne Papo Muku_Johnson Mama_Cassette.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 18:24, 26 February 2024
૨૮૫ - તારનાર પર ભરોસો
| સવૈયા સત્તાવીસા | |
| "I lay my sins on Jesus" | |
| કે શરણાગત | |
| કર્તા: જે. વી. એસ. ટેલર | |
| ૧ | ઈસુ ચરણે પાપો મૂકું, તે કરશે પરિહાર; |
| તે સહુ હરણ કરીને લેશે, ઉતારશે મુજ ભાર. | |
| ૨ | ઈસુ ચરણે દોષ જ મૂકું, તે ધોશે મુજ ડાઘ; |
| તન, મન, શુદ્ધ કરીને આપે પુણ્ય તણો શુભ ભાગ. | |
| ૩ | ઈસુને મુજ દુ:ખ જણાવું, તે ગુણથી ભરપૂર; |
| મનના વ્યાધિ સર્વ મટાડે, નબળું કરશે દૂર. | |
| ૪ | ઈસુ પાસે શોક જણાવું, સહુ ચિંતાનો બોજ; |
| ફલેશ તણાં સહુ કારણ કાઢી મને નિભાવે રોજ. | |
| ૫ | ઈસુ જેવા થાવું મારે, પ્રેમી, નમ્ર, દયાળ; |
| ઈસુ જેવા થાવું મારે, પિતા તણો શુભ બાળ. |
Phonetic English
| Savaiya Sattaavisa | |
| "I lay my sins on Jesus" | |
| Ke sharahnaagat | |
| Karta: J. V. S. Taylor | |
| 1 | Isu charane paapo mooku, te karashe parihaar; |
| Te sahu haran karine leshe, utaarshe mujh bhaar. | |
| 2 | Isu charane dosh ja mooku, te dhoshe mujh daagh; |
| Tan, man, shuddh karine aape punya tahno shubh bhaag. | |
| 3 | Isune mujh dukh jahnaavu, te guhnthi bharpoor; |
| Manana vyaadhi sarv mataade, nabadu karashe door. | |
| 4 | Isu paase shok janaavu, sahu chintaano boj; |
| Falesh tahna sahu kaarahn kaadhi mane nibhaave roj. | |
| 5 | Isu jeva thaavu maare, premi, namruh, dayaahd; |
| Isu jeva thaavu maare, pitaa tahno shubh bahd. |
Image
Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod
Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Kalavati