16: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
|||
| (14 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 1: | Line 1: | ||
==૧૬ - | ==૧૬ - યહોવા મારો પાળક== | ||
{| | {| | ||
|+૧૬ - | |+૧૬ - યહોવા મારો પાળક | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
|અનુ : | |અનુ : | ||
|જયાનંદ આઈ. | |જયાનંદ આઈ. ચૌહાન | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
| Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|નાનું તેનું બચ્ચું તેની પાછળ | |નાનું તેનું બચ્ચું તેની પાછળ જાઉં છું. | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
| Line 23: | Line 23: | ||
| | | | ||
|તે આગળ આગળ ચાલે છે, ને રક્ષા કરતો જાય છે, | |તે આગળ આગળ ચાલે છે, ને રક્ષા કરતો જાય છે, | ||
|- | |||
| | |||
|તેની મધુર વાણીથી હું તૃપ્તિ પામું છું. | |||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
| Line 48: | Line 51: | ||
|નિત નિત તેની સહાય થકી જય પામે જાઉં છું. | |નિત નિત તેની સહાય થકી જય પામે જાઉં છું. | ||
|} | |} | ||
==Phonetic English== | ==Phonetic English== | ||
{| | {| | ||
| Line 53: | Line 57: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|(Hindi | |(Hindi parthi) | ||
|- | |- | ||
|Anu : | |Anu : | ||
| Line 59: | Line 63: | ||
|- | |- | ||
|Tek: | |Tek: | ||
| | |Isu maro ghentapaal hu tena gun gau chu. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Nanu tenu | |Nanu tenu bacchu teni pachal jau chu. | ||
|- | |- | ||
|1 | |1 | ||
|Lila lila bidoma mane | |Lila lila bidoma mane charave che….(2) | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Wali nirmal jharama mane pivade che…(2) | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Te aagal aagal chale che, ne | |Te aagal aagal chale che, ne raksha karto jay che, | ||
|- | |||
| | |||
|Teni Madhoor Vahnithi Hu Trupti Pamu Chu. | |||
|- | |- | ||
|2 | |2 | ||
| | |Mrutyu keri khin madhye mane sambhale che, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Jangal kera jokham thi | |Jangal kera jokham thi mane bachave che; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 83: | Line 90: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Teni prembhari | |Teni prembhari sevama hu aanand pamu chu. | ||
|- | |- | ||
|3 | |3 | ||
| | |Veri keri hajari ma bhanu te pirse che, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Katoro | |Katoro anandthi ubharai jay che | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Te shudh | |Te shudh pavitra banave che, aatmanu dan wali de che, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Nit nit teni sahay thaki jay pame | |Nit nit teni sahay thaki jay pame jau chu. | ||
|} | |} | ||
==Image== | ==Image== | ||
[[File: | [[File:16 Isu Maro Gheta Palak.jpg|400px]] | ||
==Media == | ==Media - Traditional Tune == | ||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:16 Isu Maro Gheta Palak.mp3}}}} | {{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:16 Isu Maro Gheta Palak.mp3}}}} | ||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | ==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | ||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:16 Isu Maro Gheta Palak_Manu Bhai.mp3}}}} | {{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:16 Isu Maro Gheta Palak_Manu Bhai.mp3}}}} | ||
Latest revision as of 09:08, 7 May 2023
૧૬ - યહોવા મારો પાળક
| (હિંદી પરથી) | |
| અનુ : | જયાનંદ આઈ. ચૌહાન |
| ટેક: | ઈસુ મારો ઘેટાંપાળ હું તેના ગુણ ગાઉં છું. |
| નાનું તેનું બચ્ચું તેની પાછળ જાઉં છું. | |
| ૧ | લીલાં લીલાં બીડોમાં મને ચરાવે છે...(૨) |
| વળી નિર્મળ ઝરામાં મને પિવાડે છે...(૨) | |
| તે આગળ આગળ ચાલે છે, ને રક્ષા કરતો જાય છે, | |
| તેની મધુર વાણીથી હું તૃપ્તિ પામું છું. | |
| ૨ | મૃત્યુ કેરી ખીણ મધ્યે મને સંભાળે છે, |
| જંગલ કેરાં જોખમથી મને બચાવે છે; | |
| તે મલમપટ્ટી કરે છે, ને દિલાસો પણ તે દે છે, | |
| તેની પ્રેમભરી સેવામાં હું આનંદ પામું છું. | |
| ૩ | વેરી કેરી હાજરીમાં ભાણું તે પીરસે છે, |
| કટોરો આનંદથી ઊભરાઈ જાય છે | |
| તે શુદ્ધ પવિત્ર બનાવે છે, આત્માનું દાન વળી દે છે, | |
| નિત નિત તેની સહાય થકી જય પામે જાઉં છું. |
Phonetic English
| (Hindi parthi) | |
| Anu : | Jayanand I. Yohaan |
| Tek: | Isu maro ghentapaal hu tena gun gau chu. |
| Nanu tenu bacchu teni pachal jau chu. | |
| 1 | Lila lila bidoma mane charave che….(2) |
| Wali nirmal jharama mane pivade che…(2) | |
| Te aagal aagal chale che, ne raksha karto jay che, | |
| Teni Madhoor Vahnithi Hu Trupti Pamu Chu. | |
| 2 | Mrutyu keri khin madhye mane sambhale che, |
| Jangal kera jokham thi mane bachave che; | |
| Te malampatti kare che,ne dilaso pan de che, | |
| Teni prembhari sevama hu aanand pamu chu. | |
| 3 | Veri keri hajari ma bhanu te pirse che, |
| Katoro anandthi ubharai jay che | |
| Te shudh pavitra banave che, aatmanu dan wali de che, | |
| Nit nit teni sahay thaki jay pame jau chu. |
Image
Media - Traditional Tune
Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod