370: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૭૦ - જે દિનથી ખ્રિસ્ત આવ્યો == {| |+૩૭૦ - જે દિનથી ખ્રિસ્ત આવ્યો |- |૧ |બદ..." |
|||
| (16 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 72: | Line 72: | ||
|જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો. | |જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+370 - Je Dinathi Khrist Aavyo | |||
|- | |||
|1 | |||
|Badalaan jindageemaa kevu ajab thayu! | |||
|- | |||
| | |||
|Je dinathi Khrist raheva aavyo; | |||
|- | |||
| | |||
|Bahu vaarathi shodhato'to aavyu te ajavaalu, | |||
|- | |||
| | |||
|Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Je dinathi Khrist Isu aavyo, | |||
|- | |||
| | |||
|Muj manamaa nit raheva aavyo; | |||
|- | |||
| | |||
|Anand bahu man maare rel jevo vaheto chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Bhatakavu bandh thayu, melaap chhe prabhu saath, | |||
|- | |||
| | |||
|Je dinathi Khrist raheva aavyo; | |||
|- | |||
| | |||
|Aganit paap maaraa maaph thayaa, dhanya vaat, | |||
|- | |||
| | |||
|Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Have mot keri kheen maare thai prakasharoop, | |||
|- | |||
| | |||
|Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |||
|- | |||
| | |||
|Svargani bhaagal dekhaay, jyaa rahe chhe dhanya bhoop, | |||
|- | |||
| | |||
|Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tyaa raheva jaeesh hu, vishvaasathi jaanu chhu, | |||
|- | |||
| | |||
|Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand karataa chaalu, saathe roj chhe prabhu, | |||
|- | |||
| | |||
|Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj370.JPG|500px]] | |||
=Media - Hymn Tune : Gabriel = | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Gabriel + What A Wonderful Change--.mp3}}}} | |||
=Media - Hymn Tune : Gabriel - Sung By Late Mr.Hasmukh Mathuselah Thakore= | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:370 Badlan Jindgi Ma Kevu_Cassette.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 19:51, 9 December 2021
૩૭૦ - જે દિનથી ખ્રિસ્ત આવ્યો
| ૧ | બદલાણ જિંદગીમાં કેવું અજબ થયું ! |
| જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો; | |
| બહુ વારથી શોધતો'તો આવ્યું તે અજવાળું, | |
| જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો. | |
| ટેક: | જે દિનથી ખ્રિસ્ત ઈસુ આવ્યો, |
| મુજ મનમાં નિત રહેવા આવ્યો; | |
| આનંદ બહુ મન મારે રેલ જેવો વહેતો છે, | |
| જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો. | |
| ૨ | ભટકવું બંધ થયું, મેળાપ છે પ્રભુ સાથ, |
| જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો; | |
| અગણિત પાપ મારાં માફ થયાં, ધન્ય વાત, | |
| જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો. | |
| ૩ | હવે મોત કેરી ખીણ મારે થઈ પ્રકાશરૂપ, |
| જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો. | |
| સ્વર્ગની ભાગળ દેખાય, જ્યાં રહે છે ધન્ય ભૂપ, | |
| જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો. | |
| ૪ | ત્યાં રહેવા જઈશ હું, વિશ્વાસથી જાણું છું, |
| જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો. | |
| આનંદ કરતાં ચાલું, સાથે રોજ છે પ્રભુ, | |
| જે દિનથી ખ્રિસ્ત રહેવા આવ્યો. |
Phonetic English
| 1 | Badalaan jindageemaa kevu ajab thayu! |
| Je dinathi Khrist raheva aavyo; | |
| Bahu vaarathi shodhato'to aavyu te ajavaalu, | |
| Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |
| Tek: | Je dinathi Khrist Isu aavyo, |
| Muj manamaa nit raheva aavyo; | |
| Anand bahu man maare rel jevo vaheto chhe, | |
| Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |
| 2 | Bhatakavu bandh thayu, melaap chhe prabhu saath, |
| Je dinathi Khrist raheva aavyo; | |
| Aganit paap maaraa maaph thayaa, dhanya vaat, | |
| Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |
| 3 | Have mot keri kheen maare thai prakasharoop, |
| Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |
| Svargani bhaagal dekhaay, jyaa rahe chhe dhanya bhoop, | |
| Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |
| 4 | Tyaa raheva jaeesh hu, vishvaasathi jaanu chhu, |
| Je dinathi Khrist raheva aavyo. | |
| Anand karataa chaalu, saathe roj chhe prabhu, | |
| Je dinathi Khrist raheva aavyo. |
Image
Media - Hymn Tune : Gabriel
Media - Hymn Tune : Gabriel - Sung By Late Mr.Hasmukh Mathuselah Thakore