162: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૬૨ - જય ઈસુને જય== {| |+૧૬૨ - જય ઈસુને જય |- | |૯, ૯, ૯, ૫ સ્વરો |- | |"Glory to His name" |- |કર્..." |
|||
| Line 1: | Line 1: | ||
==૧૬૨ - જય ઈસુને જય== | ==૧૬૨ - જય ઈસુને જય== | ||
{| | |||
|+૧૬૨ - જય ઈસુને જય | |||
|- | |||
| | |||
|૯, ૯, ૯, ૫ સ્વરો | |||
|- | |||
| | |||
|"Glory to His name" | |||
|- | |||
|કર્તા: | |||
|ઈ. એફ. હફમન | |||
|- | |||
|ટેક: | |||
|જય ! ઈસુને જય! જય ઈસુને જય! | |||
|- | |||
| | |||
|ત્યાં રુદિયે તેનું ખૂન લાગ્યું, જય ઈસુને જય! | |||
|- | |||
|૧ | |||
|જે સ્તંભે ખ્રિસ્તને લોકે જડયો, | |||
|- | |||
| | |||
|જે સ્તંભની હેઠળ હું જય પામ્યો! | |||
|- | |||
| | |||
|ત્યાં રુદિયે તેનું રક્ત લાગ્યું, | |||
|- | |||
| | |||
|જય ઈસુને જય! | |||
|- | |||
|૨ | |||
|અજબ રીતે મારી મુક્તિ થઈ, | |||
|- | |||
| | |||
|નિત ઈસુ રહે છે મનની માંહી; | |||
|- | |||
| | |||
|સ્તંભની હેઠળ મને તાર્યો તહીં, | |||
|- | |||
| | |||
|જય ઈસુને જય! | |||
|- | |||
|૩ | |||
|કેટલો પ્રિય છે તે ઝરો! | |||
|- | |||
| | |||
|કેટલો આનંદ કે હું માંહે પડયો! | |||
|- | |||
| | |||
|ત્યાં પાપનો ડાઘ ઈસુને કાઢયો, | |||
|- | |||
| | |||
|જય ઈસુને જય! | |||
|- | |||
|૪ | |||
|આ જગના બધા લોક, આવો, | |||
|- | |||
| | |||
|તેમાં નાહી પૂરા શુદ્ધ થાઓ, | |||
|- | |||
| | |||
|બચીને બીજાને તારવા જાઓ. | |||
|- | |||
| | |||
|જય ઈસુને જય! | |||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | {| | ||
|+૧૬૨ - જય ઈસુને જય | |+૧૬૨ - જય ઈસુને જય | ||
Revision as of 04:06, 19 August 2013
૧૬૨ - જય ઈસુને જય
| ૯, ૯, ૯, ૫ સ્વરો | |
| "Glory to His name" | |
| કર્તા: | ઈ. એફ. હફમન |
| ટેક: | જય ! ઈસુને જય! જય ઈસુને જય! |
| ત્યાં રુદિયે તેનું ખૂન લાગ્યું, જય ઈસુને જય! | |
| ૧ | જે સ્તંભે ખ્રિસ્તને લોકે જડયો, |
| જે સ્તંભની હેઠળ હું જય પામ્યો! | |
| ત્યાં રુદિયે તેનું રક્ત લાગ્યું, | |
| જય ઈસુને જય! | |
| ૨ | અજબ રીતે મારી મુક્તિ થઈ, |
| નિત ઈસુ રહે છે મનની માંહી; | |
| સ્તંભની હેઠળ મને તાર્યો તહીં, | |
| જય ઈસુને જય! | |
| ૩ | કેટલો પ્રિય છે તે ઝરો! |
| કેટલો આનંદ કે હું માંહે પડયો! | |
| ત્યાં પાપનો ડાઘ ઈસુને કાઢયો, | |
| જય ઈસુને જય! | |
| ૪ | આ જગના બધા લોક, આવો, |
| તેમાં નાહી પૂરા શુદ્ધ થાઓ, | |
| બચીને બીજાને તારવા જાઓ. | |
| જય ઈસુને જય! |
Phonetic English
| ૯, ૯, ૯, ૫ સ્વરો | |
| "Glory to His name" | |
| કર્તા: | ઈ. એફ. હફમન |
| ટેક: | જય ! ઈસુને જય! જય ઈસુને જય! |
| ત્યાં રુદિયે તેનું ખૂન લાગ્યું, જય ઈસુને જય! | |
| ૧ | જે સ્તંભે ખ્રિસ્તને લોકે જડયો, |
| જે સ્તંભની હેઠળ હું જય પામ્યો! | |
| ત્યાં રુદિયે તેનું રક્ત લાગ્યું, | |
| જય ઈસુને જય! | |
| ૨ | અજબ રીતે મારી મુક્તિ થઈ, |
| નિત ઈસુ રહે છે મનની માંહી; | |
| સ્તંભની હેઠળ મને તાર્યો તહીં, | |
| જય ઈસુને જય! | |
| ૩ | કેટલો પ્રિય છે તે ઝરો! |
| કેટલો આનંદ કે હું માંહે પડયો! | |
| ત્યાં પાપનો ડાઘ ઈસુને કાઢયો, | |
| જય ઈસુને જય! | |
| ૪ | આ જગના બધા લોક, આવો, |
| તેમાં નાહી પૂરા શુદ્ધ થાઓ, | |
| બચીને બીજાને તારવા જાઓ. | |
| જય ઈસુને જય! |