401: Difference between revisions
Created page with "== ૪૦૧ - તારનાર, મને દોર == {| |+૪૦૧ - તારનાર, મને દોર |- |૧ |તારનાર, મને દોરી લ..." |
|||
| (4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 34: | Line 34: | ||
|રાત કે આંસુ નથી જ્યાં, દોરી જા એવા દેશમાં. | |રાત કે આંસુ નથી જ્યાં, દોરી જા એવા દેશમાં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+401 - Taarnaar, Mane Dor | |||
|- | |||
|1 | |||
|Taarnaar, mane dori le, premthi dori le mane; | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj paas mane bhay nathi, pritma rahish hoon taari. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Doraje, doraje, taarnaar, mane dori le; | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevanbhar paase rahi, taarnaar, mane dori le. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Praanano aasharo che tu, tofaan thaay jyaare dukhnu; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhay nathi kai taari paas, taara par che maari aash. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Taarnaar, ant lag mane dor, dori jaa bhavsaagar paar; | |||
|- | |||
| | |||
|Raat ke aansu nathi jyaa, dori jaa aeva deshma. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj401.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : LEAD ME, SAVIOR - Sung By Mr. Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:401.mp3}}}} | |||