361: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૬૧ - જગતનું સુખ વીતી જાય છે == {| |+૩૬૧ - જગતનું સુખ વીતી જાય છે |- |૧ |સુખ ..." |
|||
| (4 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 58: | Line 58: | ||
|થજો આનંદ વિશેષ ! ખ્રિસ્ત છે મારો ! | |થજો આનંદ વિશેષ ! ખ્રિસ્ત છે મારો ! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+361 - Jagatanu Sukh Veeti Jaay Chhe | |||
|- | |||
|1 | |||
|Sukh jaganu veeti jaao, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Premabandhan tooti jaao, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Andhaaru chhe aa raan, jagamaa nathi vishraam; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist aape chhe aaraam; Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mane na lalachaavo; Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Khristamaa hu sada rahu, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jaganu sau chhe kshanik, takanaar chhe lagaarek; | |||
|- | |||
| | |||
|Te jaay manamaathi chhek ! Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jaao raatanaa svapn, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Malyu chhe sat ratn, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jagane me ajamaavyu, toy man ashaant rahyu; | |||
|- | |||
| | |||
|Isuye trupt keedhu, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Motane karu vidaay, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Hojo sau kaalano jay, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Malajo te sundar desh, jyaa shaanti chhe hamesh; | |||
|- | |||
| | |||
|Thajo anand vishesh ! Khrist chhe maaro ! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj361.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Lundie - Sung By Mr. Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:361.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 20:42, 1 December 2021
૩૬૧ - જગતનું સુખ વીતી જાય છે
| ૧ | સુખ જગનું વીતી જાઓ, ખ્રિસ્ત છે મારો ! |
| પ્રેમબંધન તૂટી જાઓ, ખ્રિસ્ત છે મારો ! | |
| અંધારું છે આ રાન, જગમાં નથી વિશ્રામ; | |
| ખ્રિસ્ત આપે છે આરામ; ખ્રિસ્ત છે મારો ! | |
| ૨ | મને ના લલચાવો; ખ્રિસ્ત છે મારો ! |
| ખ્રિસ્તમાં હું સદા રહું, ખ્રિસ્ત છે મારો ! | |
| જગનું સૌ છે ક્ષણિક, ટકનાર છે લગારેક; | |
| તે જાય મનમાંથી છેક ! ખ્રિસ્ત છે મારો ! | |
| ૩ | જાઓ રાતનાં સ્વપ્ર, ખ્રિસ્ત છે મારો ! |
| મળ્યું છે સત રત્ન, ખ્રિસ્ત છે મારો ! | |
| જગને મેં અજમાવ્યું, તોય મન અશાંત રહ્યું; | |
| ઈસુએ તૃપ્ત કીધું, ખ્રિસ્ત છે મારો ! | |
| ૪ | મોતને કરું વિદાય, ખ્રિસ્ત છે મારો ! |
| હોજો સૌ કાળનો જય, ખ્રિસ્ત છે મારો ! | |
| મળજો તે સુંદર દેશ, જ્યાં શાંતિ છે હમેશ; | |
| થજો આનંદ વિશેષ ! ખ્રિસ્ત છે મારો ! |
Phonetic English
| 1 | Sukh jaganu veeti jaao, Khrist chhe maaro ! |
| Premabandhan tooti jaao, Khrist chhe maaro ! | |
| Andhaaru chhe aa raan, jagamaa nathi vishraam; | |
| Khrist aape chhe aaraam; Khrist chhe maaro ! | |
| 2 | Mane na lalachaavo; Khrist chhe maaro ! |
| Khristamaa hu sada rahu, Khrist chhe maaro ! | |
| Jaganu sau chhe kshanik, takanaar chhe lagaarek; | |
| Te jaay manamaathi chhek ! Khrist chhe maaro ! | |
| 3 | Jaao raatanaa svapn, Khrist chhe maaro ! |
| Malyu chhe sat ratn, Khrist chhe maaro ! | |
| Jagane me ajamaavyu, toy man ashaant rahyu; | |
| Isuye trupt keedhu, Khrist chhe maaro ! | |
| 4 | Motane karu vidaay, Khrist chhe maaro ! |
| Hojo sau kaalano jay, Khrist chhe maaro ! | |
| Malajo te sundar desh, jyaa shaanti chhe hamesh; | |
| Thajo anand vishesh ! Khrist chhe maaro ! |
Image
Media - Hymn Tune : Lundie - Sung By Mr. Nilesh Earnest