288: Difference between revisions
Created page with "== ૨૮૮ - માત્ર ઈસુ પર જ ભરોસો == {| |+૨૮૮ - માત્ર ઈસુ પર જ ભરોસો |- | |૮, ૭ સ્વરો |-..." |
No edit summary |
||
| (9 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|કેવી | |કેવી ધીરજ જ્યારે શીખું, તેનું વચન જે શાશ્વાત. | ||
|- | |- | ||
| Line 63: | Line 63: | ||
|તું છે સદા સાથે તારનાર, અંત લગી ન તજનાર તું. | |તું છે સદા સાથે તારનાર, અંત લગી ન તજનાર તું. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+288 - Maatra Isu Par Ja Bharoso | |||
|- | |||
| | |||
|8, 7 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Tis so sweet to trust in Jesus" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: C. N. 647 | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: Luiza M. R. Sted | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : J. W. Park | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Maatra Isu par bharoso ! Kevi sundar che aa vaat ! | |||
|- | |||
| | |||
|Kevi dhiraj jyaare shikhu, tenu vachan je shaashwat. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isu, Isu, vahaala Isu, raakhu chu tujh par aadhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu, Isu, vahaala Isu, maara vishwaasane vadhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maatra Isu par bharoso, tena raktathi che muja traahn; | |||
|- | |||
| | |||
|Maatra imaan thaki bache raktana zarahnathi muj praahn. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Maatra Isu para bharoso, abhimaan, tamaam badakaam | |||
|- | |||
| | |||
|Chodu chu, tenaathi paamu jeevan, aanand ne aaraam. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Harakhu vishwaas raakhata tujh par, taarak, mitra vhaala bahu, | |||
|- | |||
| | |||
|Tu che sada saathe taaranaar, ant lagi na tajanaar tu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj288.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Tis So Sweet To Trust In JESUS - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:Tis So Sweet to Trust in Jesus + Sung By Lerryson Christy.mp3}}}} | |||