275: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૭૫ - ખ્રિસ્તની જરૂર == {| |+૨૭૫ - ખ્રિસ્તની જરૂર |- | |૬, ૪ સ્વરો ને ટેક |- | |"I ..." |
|||
| (8 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 22: | Line 22: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |શાંતિએ છે ભરપૂર તારી વાણી. | ||
|- | |- | ||
| Line 36: | Line 36: | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
| | |૨ | ||
|પળેપળ તુજ જરૂર, તું નજદીક રહે; | |પળેપળ તુજ જરૂર, તું નજદીક રહે; | ||
|- | |- | ||
| Line 49: | Line 49: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તુજ મૂલવાન વચનો ઠસાવ. | |તુજ મૂલવાન વચનો મુજમાં ઠસાવ. | ||
|- | |- | ||
| Line 60: | Line 60: | ||
|તું મને તારો જ કર, અંત સુધી તાર. | |તું મને તારો જ કર, અંત સુધી તાર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+275 - Khristni Jaroor | |||
|- | |||
| | |||
|6, 4 Swaro ne Tek | |||
|- | |||
| | |||
|"I need Thee every hour" | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Anni S. Haux, 1872 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : H. R. Scott | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Pahdepahd tujh jaroor, premaad dhahni; | |||
|- | |||
| | |||
|Shaantiae che bharpoor taari vaahni. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jaroor che, tujh jaroor che, ghadi ghadi jaroor che; | |||
|- | |||
| | |||
|He traata, aashirvaad de, aavu taari kane | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Pahdepahd tujh jaroor, tu najadik rahe; | |||
|- | |||
| | |||
|Parikshahno nirbad, jo tu paase. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Pahdepahd tujh jaroor, aagya shikhaav; | |||
|- | |||
| | |||
|Tujh moolavaan vachano mujma thasaav. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Pahdepahd tujh jaroor, Isu taaranaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu mane taaro ja kar, ant sudhi taar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj275.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : I Need Thee Every Hour - Sung By Lerryson Wilson == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:I Need Thee Every Hour + Sung By Lerryson Christy.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 20:04, 3 October 2021
૨૭૫ - ખ્રિસ્તની જરૂર
| ૬, ૪ સ્વરો ને ટેક | |
| "I need Thee every hour" | |
| કર્તા: એન્ની એસ. હાઁક્સ, ૧૮૭૨ | |
| અનુ. : એચ. આર. સ્કોટ | |
| ૧ | પળેપળ તુજ જરૂર, પ્રેમાળ ધણી; |
| શાંતિએ છે ભરપૂર તારી વાણી. | |
| ટેક: | જરૂર છે, તુજ જરૂર છે, ઘડી ઘડી જરૂર છે; |
| હે ત્રાતા, આશીર્વાદ દે, આવું તારી કને | |
| ૨ | પળેપળ તુજ જરૂર, તું નજદીક રહે; |
| પરીક્ષણો નિર્બળ, જો તું પાસે. | |
| ૩ | પળેપળ તુજ જરૂર, આજ્ઞા શિખાવ; |
| તુજ મૂલવાન વચનો મુજમાં ઠસાવ. | |
| ૪ | પળેપળ તુજ જરૂર, ઈસુ તારનાર; |
| તું મને તારો જ કર, અંત સુધી તાર. |
Phonetic English
| 6, 4 Swaro ne Tek | |
| "I need Thee every hour" | |
| Kartaa: Anni S. Haux, 1872 | |
| Anu. : H. R. Scott | |
| 1 | Pahdepahd tujh jaroor, premaad dhahni; |
| Shaantiae che bharpoor taari vaahni. | |
| Tek: | Jaroor che, tujh jaroor che, ghadi ghadi jaroor che; |
| He traata, aashirvaad de, aavu taari kane | |
| 2 | Pahdepahd tujh jaroor, tu najadik rahe; |
| Parikshahno nirbad, jo tu paase. | |
| 3 | Pahdepahd tujh jaroor, aagya shikhaav; |
| Tujh moolavaan vachano mujma thasaav. | |
| 4 | Pahdepahd tujh jaroor, Isu taaranaar; |
| Tu mane taaro ja kar, ant sudhi taar. |
Image
Media - Hymn Tune : I Need Thee Every Hour - Sung By Lerryson Wilson