544: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૪૪ - તારો દીવો સળગતો રાખ == {| |+૫૪૪ - તારો દીવો સળગતો રાખ |- |૧ |દીવામાં ..." |
|||
| (4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
| Line 54: | Line 54: | ||
|આત્મા જીતતા કરો, શોધક રાખો.- | |આત્મા જીતતા કરો, શોધક રાખો.- | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+544 - Taaro Deevo Salagato Raakh | |||
|- | |||
|1 | |||
|Deevaamaan tel aapo, salagata raakho, | |||
|- | |||
| | |||
|Deevaamaan tel aapo praarthun, | |||
|- | |||
| | |||
|Deevaamaan tel aapo, salagata raakho (3) | |||
|- | |||
| | |||
|Salagata raakho, pho phaatataan sudhi.- | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Gaao hosaana, gaao hosaana, | |||
|- | |||
| | |||
|Gaao hosaana, raajaaona raajaane (2) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dilamaan shaanti aapo, sthirata sthaapo. - | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Manamaan vishvaas aapo, - stuti karaavo. - | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Dilamaan anand aapo, oobharaaro.- | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Vadhastambh aagal bhangit raakho.- | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Aatma jeetata karo, shodhak raakho.- | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj544.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Give Me Joy In my Heart - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:Give Me Joy In my Heart Sung By Mr.Samuel Macwan.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 19:52, 26 September 2021
૫૪૪ - તારો દીવો સળગતો રાખ
| ૧ | દીવામાં તેલ આપો, સળગતા રાખો, |
| દીવામાં તેલ આપો પ્રાર્થું, | |
| દીવામાં તેલ આપો, સળગતા રાખો (૩) | |
| સળગતા રાખો, પ્હો ફાટતાં સુધી.- | |
| ટેક: | ગાઓ હોસાના, ગાઓ હોસાના, |
| ગાઓ હોસાના, રાજાઓના રાજાને (૨) | |
| ૨ | દિલમાં શાંતિ આપો, સ્થિરતા સ્થાપો. - |
| ૩ | મનમાં વિશ્વાસ આપો, - સ્તુતિ કરાવો. - |
| ૪ | દિલમાં આનંદ આપો, ઊભરારો.- |
| ૫ | વધસ્તંભ આગળ ભંગિત રાખો.- |
| ૬ | આત્મા જીતતા કરો, શોધક રાખો.- |
Phonetic English
| 1 | Deevaamaan tel aapo, salagata raakho, |
| Deevaamaan tel aapo praarthun, | |
| Deevaamaan tel aapo, salagata raakho (3) | |
| Salagata raakho, pho phaatataan sudhi.- | |
| Tek: | Gaao hosaana, gaao hosaana, |
| Gaao hosaana, raajaaona raajaane (2) | |
| 2 | Dilamaan shaanti aapo, sthirata sthaapo. - |
| 3 | Manamaan vishvaas aapo, - stuti karaavo. - |
| 4 | Dilamaan anand aapo, oobharaaro.- |
| 5 | Vadhastambh aagal bhangit raakho.- |
| 6 | Aatma jeetata karo, shodhak raakho.- |
Image
Media - Hymn Tune : Give Me Joy In my Heart - Sung By Mr.Samuel Macwan