250: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Upworkuser2 (talk | contribs) |
|||
| (3 intermediate revisions by one other user not shown) | |||
| Line 82: | Line 82: | ||
{| | {| | ||
|+250 - Re Pharo ! | |+250 - Re Pharo ! | ||
|- | |||
| | |||
|11 Svaro | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 105: | Line 108: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Ne aakaashi dooto pan | |Ne aakaashi dooto pan aamantrahn de. | ||
|- | |- | ||
|2 | |2 | ||
| Line 117: | Line 120: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Ne karashe | |Ne karashe saaja tamane vaid aatmaano. | ||
|- | |- | ||
|3 | |3 | ||
| Line 132: | Line 135: | ||
|- | |- | ||
|4 | |4 | ||
|Kem bhookhe maro chhe ? | |Kem bhookhe maro chhe ? Hya khoraak chhe bahu, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Krupa paami shake chhe Isuni sahu; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Jo | |Jo manma shak hoy to ajamaavi juo, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Ne Khristani chhe | |Ne Khristani chhe krupa athaag te jaano. | ||
|} | |} | ||
| Line 147: | Line 150: | ||
[[File:Guj250.JPG|500px]] | [[File:Guj250.JPG|500px]] | ||
==Media - Hymn Tune : Expostulation== | ==Media - Hymn Tune : Expostulation - Sung By Mr.Samuel Macwan == | ||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{ | {{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:250.mp3}}}} | ||
Latest revision as of 19:47, 2 September 2021
૨૫૦ - રે ફરો !
| "O turn ye, O turn ye" | |
| ૧૧ સ્વરો | |
| Tune: S. S. 220 | |
| કર્તા: જોસાયા હોપ્કીન્સ | |
| (સૂર્યપ્રકાશ) | |
| ૧ | રે ફરો! રે ફરો ! ને નાશથી બચો, |
| ઈશ્વર અતિ દયાએ પાસે આવ્યો; | |
| ખ્રિસ્ત તમને બોલવે છે, આત્મા પણ કહે, | |
| ને આકાશી દૂતો પણ આમંત્રણ દે. | |
| ૨ | તમને શું લાગે છે કે વાર લગાડયે ! |
| મન શુદ્ધ થઈ જશે ને પાપ બંધન તૂટશે ? | |
| ના, ના, એમ તો નહિ થાય; અત્યારે જ આવો, | |
| ને કરશે સાજાં તમને વૈદ આત્માનો. | |
| ૩ | પસ્તાવો કરનારને ઈસુ સ્વીકારે; |
| આ ખુશ ખબર માનવા કોણ વાર લગાડે ? | |
| રે ભારથી લાદેલાં, વિસામો પામો; | |
| ખ્રિસ્ત પાસે આવી તેની પ્રીત અજમાવો. | |
| ૪ | કેમ ભૂખે મરો છે ? હ્યાં ખોરાક છે બહુ, |
| કૃપા પામી શકે છે ઈસુને સહુ; | |
| જો મનમાં શક હોય તો અજમાવી જુઓ, | |
| ને ખ્રિસ્તની છે કૃપા અથાગ તે જાણો. |
Phonetic English
| 11 Svaro | |
| "O turn ye, O turn ye" | |
| Tune: | S. S. 220 |
| Karta: | Josaya Hopkins |
| (Suryaprakash) | |
| 1 | Re pharo! Re pharo ! Ne naashathi bacho, |
| Ishvar ati dayaae paase aavyo; | |
| Khrist tamane bolave chhe, aatma pan kahe, | |
| Ne aakaashi dooto pan aamantrahn de. | |
| 2 | Tamane shun laage chhe ke vaar lagaadaye ! |
| Man shuddh thai jashe ne paap bandhan tootashe ? | |
| Na, na, em to nahi thaay; atyaare ja aavo, | |
| Ne karashe saaja tamane vaid aatmaano. | |
| 3 | Pastaavo karanaarane Isu sveekaare; |
| A khush khabar maanava kon vaar lagaade ? | |
| Re bhaarathi laadelaan, visaamo paamo; | |
| Khrist paase aavi teni preet ajamaavo. | |
| 4 | Kem bhookhe maro chhe ? Hya khoraak chhe bahu, |
| Krupa paami shake chhe Isuni sahu; | |
| Jo manma shak hoy to ajamaavi juo, | |
| Ne Khristani chhe krupa athaag te jaano. |
Image
Media - Hymn Tune : Expostulation - Sung By Mr.Samuel Macwan