160: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૬૦ - ઈસુ મારો પ્રીતમ== {| |+૧૬૦ - ઈસુ મારો પ્રીતમ |- | |"I’ve found a friend in Jesus" |- |Tune: |S. S. 1..." |
|||
| (12 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 46: | Line 46: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|અને હાલ તે | |અને હાલ તે સાફ રાખે છે દિલ મારું. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 72: | Line 72: | ||
|જ્યાં સુખ શાંતિની વહે છે સરિતા. | |જ્યાં સુખ શાંતિની વહે છે સરિતા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+160 - Isu maaro preetam | |||
|- | |||
| | |||
|"I’ve found friend in Jesus" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 104 | |||
|- | |||
|Karta: C. W. Fry | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu chhe maaro mitra, te maaro chhe preetam; | |||
|- | |||
| | |||
|Chhe beeja sau karataa mane vahaalo. | |||
|- | |||
| | |||
|Chhe kheenoni gulachhadi, ne sau karataa uttam; | |||
|- | |||
| | |||
|Shuddha kareene saaf raakhe chhe man maaru. | |||
|- | |||
| | |||
|Dukhamaa de chhe dilaaso, sankatamaa raakhe sthir; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne kahe chhe maj par naakho sau chinta. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Chhe kheenoni gulachhadi, prabhaatano taaro te; | |||
|- | |||
| | |||
|Mane vahaalo laage beeja sau karataan. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dukh maarun tene leedhun, ne vethayo chhe kalesh; | |||
|- | |||
| | |||
|Pareekshan madhye maaro chhe killo. | |||
|- | |||
| | |||
|Me tene kaaj sau tajyun, sau moortio vishesh; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane haal te saaf raakhe chhe dil maaru. | |||
|- | |||
| | |||
|Sau sansaar mane mooke ne shetaan kare jor; | |||
|- | |||
| | |||
|Pan kadi nahi tajeesh maaro traataa. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Mane te tajanaar nathi, kadi nahi karashe tyaag; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaa lag vishvaasthi maanu teni vaat. | |||
|- | |||
| | |||
|Te maari sambhaal maate chopher raakhe chhe aag; | |||
|- | |||
| | |||
|Mane svargi ann khavaadi rahe chhe saath. | |||
|- | |||
| | |||
|Pachhi svargamaan besi hun joish tenun mon; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaan sukh shaantini vahe chhe sarita. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj160.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : THE LILY OF VALLEY - Sung By CNI Anand Choir== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:160 By CNI Anand Choir.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : THE LILY OF VALLEY - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:THE LILY OF VALLEY __Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Geet Gunjan - Jeevan Sandesh == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:160 Isu Che Maro Mitra ++Jeevan Sandesh.mp3}}}} | |||
Latest revision as of 22:00, 8 August 2021
૧૬૦ - ઈસુ મારો પ્રીતમ
| "I’ve found a friend in Jesus" | |
| Tune: | S. S. 104 |
| કર્તા: | સી. ડબ્લ્યુ. ફ્રાઈ |
| ૧ | ઈસુ છે મારો મિત્ર, તે મારો છે પ્રીતમ; |
| છે બીજા સૌ કરતાં મને વહાલો. | |
| છે ખીણોની ગુલછડી, ને સૌ કરતાં ઉત્તમ; | |
| શુદ્ધ કરીને સાફ રાખે છે મન મારું. | |
| દુ:ખમાં દે છે દિલાસો, સંકટમાં રાખે સ્થિર; | |
| ને કહે છે મજ પર નાખો સૌ ચિંતા. | |
| ટેક: | છે ખીણોની ગુલછડી, પ્રભાતનો તારો તે; |
| મને વહાલો લાગે બીજા સૌ કરતાં. | |
| ૨ | દુ:ખ મારું તેણે લીધું, ને વેઠયો છે કલેશ; |
| પરીક્ષણ મધ્યે મારો છે કિલ્લો. | |
| મેં તેને કાજ સૌ તજ્યું, સૌ મૂર્તિઓ વિશેષ; | |
| અને હાલ તે સાફ રાખે છે દિલ મારું. | |
| સૌ સંસાર મને મૂકે ને શેતાન કરે જોર; | |
| પણ કદી નહિ તજીશ મારો ત્રાતા. | |
| ૩ | મને તે તજનાર નથી, કદી નહિ કરશે ત્યાગ; |
| જ્યાં લગ વિશ્વાસથી માનું તેની વાત. | |
| તે મારી સંભાળ માટે ચોફેર રાખે છે આગ; | |
| મને સ્વર્ગી અન્ન ખવાડી રહે છે સાથ. | |
| પછી સ્વર્ગમાં બેસી હું જોઈશ તેનું મોં; | |
| જ્યાં સુખ શાંતિની વહે છે સરિતા. |
Phonetic English
| "I’ve found friend in Jesus" | |
| Tune: S. S. 104 | |
| Karta: C. W. Fry | |
| 1 | Isu chhe maaro mitra, te maaro chhe preetam; |
| Chhe beeja sau karataa mane vahaalo. | |
| Chhe kheenoni gulachhadi, ne sau karataa uttam; | |
| Shuddha kareene saaf raakhe chhe man maaru. | |
| Dukhamaa de chhe dilaaso, sankatamaa raakhe sthir; | |
| Ne kahe chhe maj par naakho sau chinta. | |
| Tek: | Chhe kheenoni gulachhadi, prabhaatano taaro te; |
| Mane vahaalo laage beeja sau karataan. | |
| 2 | Dukh maarun tene leedhun, ne vethayo chhe kalesh; |
| Pareekshan madhye maaro chhe killo. | |
| Me tene kaaj sau tajyun, sau moortio vishesh; | |
| Ane haal te saaf raakhe chhe dil maaru. | |
| Sau sansaar mane mooke ne shetaan kare jor; | |
| Pan kadi nahi tajeesh maaro traataa. | |
| 3 | Mane te tajanaar nathi, kadi nahi karashe tyaag; |
| Jyaa lag vishvaasthi maanu teni vaat. | |
| Te maari sambhaal maate chopher raakhe chhe aag; | |
| Mane svargi ann khavaadi rahe chhe saath. | |
| Pachhi svargamaan besi hun joish tenun mon; | |
| Jyaan sukh shaantini vahe chhe sarita. |
Image
Media - Hymn Tune : THE LILY OF VALLEY - Sung By CNI Anand Choir
Hymn Tune : THE LILY OF VALLEY - Sheet Music in Gujarati Notation
Media - Geet Gunjan - Jeevan Sandesh