198: Difference between revisions
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૯૮ - સૌ આશિષના દાતા, આવ.== {| |+૧૯૮ - સૌ આશિષના દાતા, આવ. |- | |૮, ૭ સ્વરો |- | |"Come, Th..." |
|||
| (19 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|"Come, Thou Fount of every | |"Come, Thou Fount of every blessing" | ||
|- | |- | ||
|Tune: | |Tune: | ||
| Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|આવ, હે દાતા, સૌ | |આવ, હે દાતા, સૌ આશીષના, શીખવ મને ગાતાં પ્રીત, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 37: | Line 37: | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|અહીં સ્થાપું મુજ એબેન-એઝેર, તુજ | |અહીં સ્થાપું મુજ એબેન-એઝેર, તુજ સા'યથી અહીં આવ્યો છું; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 60: | Line 60: | ||
|આ રહ્યું મુજ દિલ, લે પ્રભુ, તે લઈ કર તુજ કાજ મુદ્રિત. | |આ રહ્યું મુજ દિલ, લે પ્રભુ, તે લઈ કર તુજ કાજ મુદ્રિત. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+198 - Sau Aashishanaa Daataa, Aav. | |||
|- | |||
| | |||
|8, 7 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Come, Thou Fount of every blessing" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|Neuleton, or Cecilian Mariner. | |||
|- | |||
| | |||
|Athvaa Bhimapalaas | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Robert Robinson, | |||
|- | |||
| | |||
|1735-90 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|V. K. Master | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aav, he daataa, sau aashish na, shikhav mane gaataa preet, | |||
|- | |||
| | |||
|Pritini nadi, waheti sadaa, gaato kare stut naa geet. | |||
|- | |||
| | |||
|Duto gaay tem mane gaataa shikhav sur madhur geet no; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya paa'da je par mujh aadhaar, paa'da tujh tarvani pritno. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ahi sthaapu mujh Eben-ezer, tujh saa'yathi ahi aavyo chu; | |||
|- | |||
| | |||
|shemakushal gher aavavaa aashaa tujh krupaathi raakhu chu; | |||
|- | |||
| | |||
|Jav hu devthi bhatkel hato tav Isuae che shodhel; | |||
|- | |||
| | |||
|Tene maaro bachaav karvaa praan potaano che aapel. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Roj mane chalaavava teni che krupaa ketali badhi ! | |||
|- | |||
| | |||
|Mujh bhatkel man tujh saath prabhu, baandh dayaaroop saankalathi; | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, hu chu bhataki janaar, vadi tyaaganaar taari preet; | |||
|- | |||
| | |||
|Aa rahyu mujh dil, le prabhu, te lai kar tujh kaaj mudrit. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj198.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : NETTLETON == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:NETTLETON - Come-thou-fount-of-every-blessing_.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : NETTLETON - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:NETTLETON - Come-thou-fount-of-every-blessing_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : NETTLETON - By Rev.Stavan Christian & Sharon Christian== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:198 Aav Hai Data Cassette Rev.Stavan Sir & Sharon Christian.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bhoopali== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:198 Aav Hai Data Sav_Johnson Mama.mp3}}}} | |||