143: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૪૩ - પ્રભુ ઈસુ વહેલો આવવાનો છે== {| |+ |- |(રાગ: |આવવાને દે, આજે આવવાને દે.) |-..." |
|||
| Line 1: | Line 1: | ||
==૧૪૩ - પ્રભુ ઈસુ વહેલો આવવાનો છે== | ==૧૪૩ - પ્રભુ ઈસુ વહેલો આવવાનો છે== | ||
{| | |||
|+ | |||
|- | |||
|(રાગ: | |||
|આવવાને દે, આજે આવવાને દે.) | |||
|- | |||
|કર્તા: | |||
|એચ. વી. એન્ડ્રુસ | |||
|- | |||
|૧ | |||
|તૈયાર થઈ રહો, નિત્ય તૈયાર થઈ રહો, | |||
|- | |||
| | |||
|પ્રભુને મળવાને તમે નિત્ય તૈયાર રહો. | |||
|- | |||
|ટેક: | |||
|આવવાનો છે, વહેલો આવવાનો છે; | |||
|- | |||
| | |||
|પ્રભુ તેના લોકને લેવા આવવાનો છે. | |||
|- | |||
|૨ | |||
|જાગૃત થઈ રહો, નિત્ય જાગૃત થઈ રહો; | |||
|- | |||
| | |||
|પ્રભુ તમને પડતા મૂકશે, જાગો નહિ તો. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|પ્રાર્થના કરતા રહો, નિત્ય પ્રાર્થના કર્તા રહો; | |||
|- | |||
| | |||
|પરીક્ષણ પર જય પામવાને પ્રાર્થના કર્તા રહો. | |||
|- | |||
|૪ | |||
|સાક્ષી આપતા રહો, નિત્ય સાક્ષી આપતા રહો; | |||
|- | |||
| | |||
|પ્રભુ તમને માન્ય કરશે, સાક્ષી આપો તો. | |||
|- | |||
|૫ | |||
|આપો ખ્રિસ્તને દાન, નિત્ય આપો ખ્રિસ્તને દાન; | |||
|- | |||
| | |||
|પ્રભુ આવી હિસાબ માગશે, આપો પૂરું દાન. | |||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | {| | ||
|+ | |+ | ||
Revision as of 01:53, 18 August 2013
૧૪૩ - પ્રભુ ઈસુ વહેલો આવવાનો છે
| (રાગ: | આવવાને દે, આજે આવવાને દે.) |
| કર્તા: | એચ. વી. એન્ડ્રુસ |
| ૧ | તૈયાર થઈ રહો, નિત્ય તૈયાર થઈ રહો, |
| પ્રભુને મળવાને તમે નિત્ય તૈયાર રહો. | |
| ટેક: | આવવાનો છે, વહેલો આવવાનો છે; |
| પ્રભુ તેના લોકને લેવા આવવાનો છે. | |
| ૨ | જાગૃત થઈ રહો, નિત્ય જાગૃત થઈ રહો; |
| પ્રભુ તમને પડતા મૂકશે, જાગો નહિ તો. | |
| ૩ | પ્રાર્થના કરતા રહો, નિત્ય પ્રાર્થના કર્તા રહો; |
| પરીક્ષણ પર જય પામવાને પ્રાર્થના કર્તા રહો. | |
| ૪ | સાક્ષી આપતા રહો, નિત્ય સાક્ષી આપતા રહો; |
| પ્રભુ તમને માન્ય કરશે, સાક્ષી આપો તો. | |
| ૫ | આપો ખ્રિસ્તને દાન, નિત્ય આપો ખ્રિસ્તને દાન; |
| પ્રભુ આવી હિસાબ માગશે, આપો પૂરું દાન. |
Phonetic English
| (રાગ: | આવવાને દે, આજે આવવાને દે.) |
| કર્તા: | એચ. વી. એન્ડ્રુસ |
| ૧ | તૈયાર થઈ રહો, નિત્ય તૈયાર થઈ રહો, |
| પ્રભુને મળવાને તમે નિત્ય તૈયાર રહો. | |
| ટેક: | આવવાનો છે, વહેલો આવવાનો છે; |
| પ્રભુ તેના લોકને લેવા આવવાનો છે. | |
| ૨ | જાગૃત થઈ રહો, નિત્ય જાગૃત થઈ રહો; |
| પ્રભુ તમને પડતા મૂકશે, જાગો નહિ તો. | |
| ૩ | પ્રાર્થના કરતા રહો, નિત્ય પ્રાર્થના કર્તા રહો; |
| પરીક્ષણ પર જય પામવાને પ્રાર્થના કર્તા રહો. | |
| ૪ | સાક્ષી આપતા રહો, નિત્ય સાક્ષી આપતા રહો; |
| પ્રભુ તમને માન્ય કરશે, સાક્ષી આપો તો. | |
| ૫ | આપો ખ્રિસ્તને દાન, નિત્ય આપો ખ્રિસ્તને દાન; |
| પ્રભુ આવી હિસાબ માગશે, આપો પૂરું દાન. |