349: Difference between revisions
Created page with "== ૩૪૯ - પ્રેમ == {| |+૩૪૯ - પ્રેમ |- |૧ |પ્રેમના નામનાં, પ્રેમના કામનાં શી રી..." |
No edit summary |
||
| (6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 28: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સહુને એક પિતાનાં જાણી | |સહુને એક પિતાનાં જાણી ક્લેશીનાં ટાળે છે દુ:ખ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+349 - Prem | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Premana naamanaa, premana kaamanaa shi reete karu vakhaan? | |||
|- | |||
| | |||
|Chhe dayaalu, chhe krapaalu, nathi temaa bhoondu jaan. | |||
|- | |||
| | |||
|Manamaa daya sada paale, uramaa krupa kare vaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Meetha vichaar sada jhaale, nathi dooshan teni paas. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Daya raakhe, bhalu taake, bhoondu khami raakhe bhaav; | |||
|- | |||
| | |||
|Dheere ghanu, chaahe ghanu, valati bole, "badhu, aav." | |||
|- | |||
| | |||
|Badha lokane bandhu maani sada ichchhe sahunu sukh; | |||
|- | |||
| | |||
|Sahune ek pitaanaa jaani kleshinaa taale chhe dukh. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj349.JPG|500px]] | |||
==Media - Tune Sung By Mr. Samuel Macwan == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:349 Premna Namna Premna Kam na By Samu Uncle.mp3}}}} | |||