200: Difference between revisions
Rrishujain (talk | contribs) Created page with " ==૨૦૦ - ઈસુનું મધુર નામ== {| |+૨૦૦ - ઈસુનું મધુર નામ |- |ટેક : |મઘુર મધુર પરમ ..." |
No edit summary |
||
| (8 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
| Line 12: | Line 12: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |ડાઘ નષ્ટ થાયે નક્કી, દુ:ખ થાયે અસ્ત. મધુર. | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
| Line 32: | Line 32: | ||
|ખ્રિસ્ત, આવી રહે અમ ઉર, તું જ સખા, શ્રોતા. મધુર. | |ખ્રિસ્ત, આવી રહે અમ ઉર, તું જ સખા, શ્રોતા. મધુર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+200 - Isunu Madhur Naam | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Madhur madhur param madhur, naam Isu taaru ! | |||
|- | |||
|1 | |||
|Yaad thataa bhay vipatti, sarv dishe door thati ; | |||
|- | |||
| | |||
|Daagh nasht thaaye nakki, dukh thaaye ast. Madhur. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Paapi jan sabhaan bane, bhukhyaa, tarasyaa trupt thaaye; | |||
|- | |||
| | |||
|Niraashi, thaakel punha uthataa, traasit paame harsh. Madhur. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sur kaane padta vaare, vishwa swargroop thaaye; | |||
|- | |||
| | |||
|Premamayi nayano bhaahde, sarv teni satta. Madhur. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Manovruttinaa gaansur, bhaavavaahi, shu madhur ! | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist, aavi rahe am oor, tu aj sakhaa, shrotaa. Madhur. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj200.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:200 Madhur Madhur Param_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Desh== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:200.mp3}}}} | |||