162: Difference between revisions
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૬૨ - જય ઈસુને જય== {| |+૧૬૨ - જય ઈસુને જય |- | |૯, ૯, ૯, ૫ સ્વરો |- | |"Glory to His name" |- |કર્..." |
No edit summary |
||
| (10 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 49: | Line 49: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ત્યાં પાપનો ડાઘ | |ત્યાં પાપનો ડાઘ ઈસુએ કાઢયો, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 66: | Line 66: | ||
|જય ઈસુને જય! | |જય ઈસુને જય! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+162 - Jay Isune Jay | |||
|- | |||
| | |||
|9, 9, 9, 5 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Glory to His name" | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|E. F. Hafaman | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jay ! Isune jay! Jay Isune jay! | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa rudiye tenu khoon laagyu, Jay Isune jay! | |||
|- | |||
|1 | |||
|Je stambhe Khristne loke jadyo, | |||
|- | |||
| | |||
|Je stambhni hethal hu jay paamyo! | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa rudiye tenu rakt laagyu, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Isune jay! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ajab rite maari mukti thai, | |||
|- | |||
| | |||
|Nit Isu rahe che manani maahi; | |||
|- | |||
| | |||
|Stambhni hethal mane taaryo tahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Isune jay! | |||
|- | |||
|3 | |||
|Ketalo priya che te jharo! | |||
|- | |||
| | |||
|Ketalo aanand ke hu maahe padyo! | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa paapno daagh Isune kaadhayo, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Isune jay! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aa jaganaa badhaa lok, aavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Temaa naahi puraa shuddh thaao, | |||
|- | |||
| | |||
|Bachine bijaane taaravaa jaao. | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Isune jay! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj162.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Down at the Cross - Sung By Lerryson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:162.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Down at the Cross - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Glory to his name + Down at the Cross_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||