243: Difference between revisions
Created page with "==૨૪૩ - પ્રભુ ઈસુનું તેડું== {| |+૨૪૩ - પ્રભુ ઈસુનું તેડું |- | |મંદાક્રાન્ત..." |
No edit summary |
||
| (5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
| Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|"હું આવું છું," | |"હું આવું છું," પ્રતિ ઉત્તર એ આપનો દેવને છે? | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 52: | Line 52: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તો ઓ વહાલાં, | |તો ઓ વહાલાં, જીદ નહીં કરો આજ આધીન થાઓ, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ને સ્વામીની શુભ શુભ કથા નિર્વિલંબે પ્રસારો. | |ને સ્વામીની શુભ શુભ કથા નિર્વિલંબે પ્રસારો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+243 - Prabhu Isunu Tedu | |||
|- | |||
| | |||
|Mandaakraanta | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Surendra Asthavadi | |||
|- | |||
|1 | |||
|Shun swaamini hraday veenghati haank aape na suhni? | |||
|- | |||
| | |||
|Sandhun tyaagi kamar kasava kaan mahechchha na dhaari? | |||
|- | |||
| | |||
|"Hun aavun chhun," prati uttar e aapano devane chhe? | |||
|- | |||
| | |||
|Ke swaamine haji avarane shodhavaana rahe chhe? | |||
|- | |||
|2 | |||
|Laakho loke kadi nahi deethu svargi maanna rasaahdu, | |||
|- | |||
| | |||
|Evaone anna peerasava divya tedu tamaaru; | |||
|- | |||
| | |||
|Paapo kera dukhathi kahnata chees paade hajaaro, | |||
|- | |||
| | |||
|Dhoondhe chhe e jan rajdhata, andhkaare prakasho. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Laakho aankhe marahnneendani jhaankh gheri vahdi chhe; | |||
|- | |||
| | |||
|Mokshaartheeni karun cheesne shu tame saambhahdi chhe? | |||
|- | |||
| | |||
|Shu aa dashyo neerakhi tamane na dile dankh laage? | |||
|- | |||
| | |||
|Aaje ootho, pachhi pahd jashe, svaarpano dev maage. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Na paado to prabhu preeti thaki, ko' raheshe ajaahnyu, | |||
|- | |||
| | |||
|E gunaanu tam shir pare ruhn bhaare thavaanu; | |||
|- | |||
| | |||
|To o vahaala, jid nahi karo aaj aadheen thaao, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne swaamini shubh shubh katha nirvilambe prasaaro. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj243.JPG|500px]] | |||
==Media - Mandakranta Chand by Mr. Surendra Asthawadi== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:243 Su Swami Ni Hriday Vindhati_Jeevan Sandesh.mp3}}}} | |||
==Media - Geet Gunjan - Jeevan Sandesh == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:243 Su Swami Ni Hriday Vindhati Mandakranta Chand By Surendra Asthawadi.mp3}}}} | |||