Hindi5: Difference between revisions
Created page with "== ૫ - ખ્રિસ્તનાં ગુણગાન == {| |+૫ - ખ્રિસ્તનાં ગુણગાન |- |ટેક: |જય જય યીશુ, જ..." |
No edit summary |
||
| (2 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
| Line 54: | Line 54: | ||
|નારા મારો, જય લલકારો..... જય જયકાર. | |નારા મારો, જય લલકારો..... જય જયકાર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+5 - Khristna Gunagaan | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jay jay Yishu, jay jay Yishu, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay, prabhu, jay, jayjaykaar, sirajanahaar, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Paalanahaar, taaranahaar.... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Dinoka dukh haranewaala, hirademe shaanti bharanewala, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jay janaranjan, jay dukhbhanjan, jay jaykaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Naratan dhaar liyo avataar, dai nij praan kiyo chutakara, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jay jagatraata jay sukhdaata.....jay jaykaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Mrutyubandhan bhajanhaara, akshay jeevan devanahaara, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Rogin, shokin, ek adhaara..... jay jaykaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Jay jaykaar karo sab pyaro, naranaari ae sang pukaro, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Naara maaro, jay lalakaaro..... jay jaykaar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Hindi5.JPG|500px]] | |||
==Media == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:5.mp3}}}} | |||