4,978
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૨૧૩ - સત દોરનાર== {| |+૨૧૩ - સત દોરનાર |- | |૭ સ્વરો |- | |"Holy Spirit, faithful Guide" |- |Tune: |Wells |- |કર...") |
|||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 43: | Line 43: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |તે કે'-" આવ ઘેર, ભટકનાર, હું થઈશ તારો દોરનાર." | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
Line 55: | Line 55: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |તે કે'-" આવ ઘેર, ભટકનાર, હું થઈશ તારો દોરનાર." | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+213 - Sat Dornaar | |||
|- | |||
| | |||
|7 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Holy Spirit, faithful Guide" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|Wells | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|M. M. Wells, | |||
|- | |||
| | |||
|1815-1895 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Fredrick Wood | |||
|- | |||
|1 | |||
|Pavitraatma, sat dor naar, Khristi paas sada re'naar, | |||
|- | |||
| | |||
|Taara haathe dori le, rahnma musaaphar chheeae; | |||
|- | |||
| | |||
|Harsh kare thaakela man, jyaare suhne saad preetvaan, | |||
|- | |||
| | |||
|je ke'- "aava gher, bhatakanaar, hu thaeesh taaro dornaar." | |||
|- | |||
|2 | |||
|Pavitraatma madadgaar, priya mitra saath rahenaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhatakata musaaphari par shak ne beekama tyaag na kar; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaare mano nirbahd thaay, tophaanthi aasha pan jaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Te ke'- "aav gher, bhataknaar, hu thaeesh taaro dornaar." | |||
|- | |||
|3 | |||
|Shramana dino poora thaay, tyaare ame niroopaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj par aasha raakheeye, chhootkaani vaat joeeae; | |||
|- | |||
| | |||
|Motni nadi ootareeye, Khrist par aadhaar raakheeae, | |||
|- | |||
| | |||
|Te ke'- "aav gher, bhataknaar, hu thaeesh taaro dornaar." | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj213.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Wells ( Faithful Guide ) - Sung By Lerryson Wilson== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:213.mp3}}}} |