4,978
edits
(Created page with "== ૩૭૬ - ધન્ય દિન == {| |+૩૭૬ - ધન્ય દિન |- |૧ |ધન્ય તે દિન, કર્યો જ્યારે તારના...") |
|||
(8 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 35: | Line 35: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |પ્રભુથી દૂર ન જા કો કાળ, તે આપે સર્વ કૃપાદાન. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
|૪ જ્યાં લગ જીવીશ આ જગત પર ને મારું મરણ આવે પાસ; | |૪ | ||
|જ્યાં લગ જીવીશ આ જગત પર ને મારું મરણ આવે પાસ; | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ત્યાં લગ પોં'ચશે, હે પરાત્પર, દાસ કેરી સ્તુતિની સુવાસ. | |ત્યાં લગ પોં'ચશે, હે પરાત્પર, દાસ કેરી સ્તુતિની સુવાસ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+376 - Dhanya Din | |||
|- | |||
|1 | |||
|Dhanya te din, karyo jyaare taaranaar kero me angeekaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Harshe bharapoor man atyaare, khusheeno kare chhe pokaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Dhanya din, dhanya din, shuddh karaayo hu malin; | |||
|- | |||
| | |||
|Khriste kahyu, praarthana karo, jaagrut ane aanandi raho; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya din, dhanya din, shuddh karaayo hun malin; | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mujamaa mahaakaam poorn thayu, prabhuno hu ne te maaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Tene tedayo ne sunya me madhur Ishvari pokaaro. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Viyogi man maara, tu haal aaraame rahe aa sukhane sthaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuthi door na ja ko kaal, te aape sarv krupaadaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Jyaa lag jeeveesh aa jagat par ne maaru maran aave paas; | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa lag po'chashe, he paraatpar, daas keri stutini suvaas. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj376.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : O HAPPY DAY== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:O HAPPY DAY + O Happy Day, That Fixed My Choice + on Reed Organ - 3-G.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : O HAPPY DAY - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:376 Dhanya Te Din Karyo_Cassette.mp3}}}} |