1,612
edits
(Created page with "== ૩૫૧ - આશીર્વાદો ગણો == {| |+૩૫૧ - આશીર્વાદો ગણો |- |૧ |આશીર્વાદો ઘણા મળે છ...") |
|||
(11 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 11: | Line 11: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|શક્તિ, બુદ્ધિ સમજણ પ્રભુએ આપી, | |શક્તિ, બુદ્ધિ, સમજણ પ્રભુએ આપી, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 58: | Line 58: | ||
|દેવનો આત્મા આવ્યો, તેથી અધિક શું? | |દેવનો આત્મા આવ્યો, તેથી અધિક શું? | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+351 - Aasheervaado Gano | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aasheervaado ghana male chhe nit nit, | |||
|- | |||
| | |||
|Maate aabhaar manta gaao hosthi geet; | |||
|- | |||
| | |||
|Shakti, budhi samjan prabhu ye aapi, | |||
|- | |||
| | |||
|Sambhale che tamne shaantimaa sthaapi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Aashirvado malya tamone, | |||
|- | |||
| | |||
|Sambhaareene gano ek ekne; | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu ye je karya te badha ganavaathi | |||
|- | |||
| | |||
|Ajaayab bahu lagshe, thashe man khushi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tam par prabhuni che daya, krupa, preet, | |||
|- | |||
| | |||
|Thay che pragat te sau vaatoma khacheet; | |||
|- | |||
| | |||
|Te tamaari garaj poori paade chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Khoraak, vastro ane paani aape chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Kare chhe baap aagal Isu madhyasthi, | |||
|- | |||
| | |||
|Tamane khot kai padashe kadi nahi tethi; | |||
|- | |||
| | |||
|Manamaa vaseene chalaavavaane badhu | |||
|- | |||
| | |||
|Devano aatma aavyo, tethi adhik shu? | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj351.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Excell== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Excell + Count Your Blessings (gospel hymn)_(360p).mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Excell - By Rev.Stavan Christian & Sharon Christian== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:351 Aashirvado Ghana Mane Che Neet Neet Cassette Rev.Stavan Christian.mp3}}}} |