4,934
edits
(15 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 28: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|ને વાદળ, આંધી ને તોફાન, સૌ | |ને વાદળ, આંધી ને તોફાન, સૌ પર્વત, ડુંગરો, મેદાન, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 63: | Line 63: | ||
|ને તેનાં કરે ગાન. | |ને તેનાં કરે ગાન. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+19 – Stutipaatr Yahova | |||
|- | |||
|1 | |||
|Paraatpar agal karo gaan, te akashoman mahimaavaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa gaao tena geet; | |||
|- | |||
| | |||
|He tame sarv dutgano, ne yahaana sainy, sau bhano; | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu mano teni preet. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ne surya, chandra gaao stotr, vandan karo sahu nakshatr, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne aakashnaa unchaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne vaayu upar meghsthaan, aeo prabhune aape maan, | |||
|- | |||
| | |||
|Tene karya nirmaan. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Ne vaadad, aandhi ne tofaan, sau parvan, dugaro, medaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Fadajhaado ne devdaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne sandha dhor ne pashuo, sarv jeevajantu, pakshio, | |||
|- | |||
| | |||
|Ane saghala jaandar. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Ne rajao ne badha desh, sardaro tatha nyayadhish, | |||
|- | |||
| | |||
|Kanya tatha juvaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne vadilo ne temna sut, teo prabhuni kare stut, | |||
|- | |||
| | |||
|Te aekalo mahimaavaan. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tribhuvanman te pratishthit, maate je loko tena isht; | |||
|- | |||
| | |||
|Teoae devu maan; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne istraaelna sarv jan, tene lagaade akhun man; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne tena kare gaan. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj19.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Hull - Sung By Mr.Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:Hull + LightOfTheWorld Sung By Mr.Nilesh Earnest.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Hull- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Hull + LightOfTheWorld_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Hymn Tune : Ariel- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Ariel +_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Ariel- Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:19.mp3}}}} |