95: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૯૫ - ગૌરવી રાજા== {| |+૯૫ - ગૌરવી રાજા |- | |(માથ્થી ૨૧ : ૪-૧૬) |- |(રાગ : |ધર્મી લો...") |
|||
Line 53: | Line 53: | ||
| | | | ||
|ઘટમાં આવો, થાઓ કૃપાવંત, આપ કરો આસન. | |ઘટમાં આવો, થાઓ કૃપાવંત, આપ કરો આસન. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+95 - Gauravi Raajaa | |||
|- | |||
| | |||
|(Maaththi 21 : 4-16) | |||
|- | |||
|(Raag : | |||
|Dharmi Logoki Praarthanaa, Parmeshwar Nishve Sunegaa) | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|J. S. Prakaash | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Dekh Siyoni, O Sukanyaa, Raajaa Aave Che, | |||
|- | |||
| | |||
|Vachere savaar thaine, masihaa aave che. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Naad gajaavo, jay pokaaro, vastra bichaavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Raajaadhiraaj, prabhuno prabhu, tene vadhaavo. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Bhaagad sajo, o siyoni, dhvajaa farakaavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Naad gajaavo ranashingadaanaa, raajan vadhaavo. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Baad siyoni, chup raho naa, gaao hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Chup raho to paththar gaaje, "Jay jay hosaanaa." | |||
|- | |||
|4 | |||
|Prabhu naame raajan aave, aashirvaadit thaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Param uche, uche hosaanaa," gaaje samudaay. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Shaalem nagar bhaybhit bane, "Shaano samudaay?" | |||
|- | |||
| | |||
|"Gaalilavaasi Isu naazaari, prabodhak janaay." | |||
|- | |||
|6 | |||
|Manmandire aavo, raajan, arpu dilaasan, | |||
|- | |||
| | |||
|Ghatamaa aavo, thaao krupaavant, aap karo aasan. | |||
|} | |} |