1,397
edits
(Created page with "== ૭ - જૈ જગદિશ, જગતના આધાર == {| |+૭ - જૈ જગદિશ, જગતના આધાર |- |ટેક: |જૈ જગદીશ જ...") |
ElanceUser (talk | contribs) mNo edit summary |
||
(2 intermediate revisions by one other user not shown) | |||
Line 42: | Line 42: | ||
|પ્રેમકી ધ્વનિ સે ઘટ ઘટ ગુંજે, ગુંક ઊઠે જગ સારા. | |પ્રેમકી ધ્વનિ સે ઘટ ઘટ ગુંજે, ગુંક ઊઠે જગ સારા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+7 - Jai Jagdish, Jagatana Aadhaar | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jai jagdish jagat aadhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Chod swarg naralok padhaare, narahit naratan dhaara. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jag hit taaj taja sinhasan, swarg taja sukh saara. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prem anutha jag me laaye, tu anupam avataara. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Mahima ishwar ko ho swarg me shaanti hoy sansaara. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Mel manushyo me ho nirantar, dutan tha prachara. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Premki dhwani se ghat ghat gunje, gunk uthe jag saara. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Hindi7.JPG|500px]] |
edits