4,978
edits
(Created page with "== ૪૮૫ - કેવી પ્રીત == {| |+૪૮૫ - કેવી પ્રીત |- | |૮, ૪, ૮, ૪, ૮, ૮, ૮, ૪ સ્વરો |- | |"O how He love...") |
No edit summary |
||
(5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 66: | Line 66: | ||
|ત્યાં તમારી આત્મા રહેશે, કેવી પ્રીતિ. | |ત્યાં તમારી આત્મા રહેશે, કેવી પ્રીતિ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+485 - Kevi Preet | |||
|- | |||
| | |||
|8, 4, 8, 4, 8, 8, 8, 4 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|"O how He loves !" | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : James Glassgo | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu baalakone paalashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Ekek halavaanane sambhaalashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashe jo aavava chaaho, | |||
|- | |||
| | |||
|To maaph maagi imaan laavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Paapano sahu karo pastaavo, kevi preeti. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Te tamaari araj maanashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Nabala, bhola dilane jaanashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Pote baalak thai aavya, | |||
|- | |||
| | |||
|Saine paapadandaathi bachaavya, | |||
|- | |||
| | |||
|Aavanaarane nathi dhamakaavya, kevi preeti. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Te tamone nit sanbhaarashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Teno samarth haath sambhaalashe, kevi preeti; | |||
|- | |||
| | |||
|Nishve te na bhooli jashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Tamane te aanandamaan leshe, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaan tamaari aatma raheshe, kevi preeti. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj485.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Ar Hyd Y Nos - Sung By Mr.Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:485.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Ar Hyd Y Nos- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Ar Hyd Y Nos + God, That Madest Earth and Heaven_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] |