4,934
edits
(Created page with "== ૩૧૫ - ખ્રિસ્તને શીખવો == {| |+૩૧૫ - ખ્રિસ્તને શીખવો |- |૧ |ચાહું ખ્રિસ્તન...") |
|||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 42: | Line 42: | ||
|શીખું રાજની વૃદ્ધિ સાર, અને પાછો જે આવનાર. | |શીખું રાજની વૃદ્ધિ સાર, અને પાછો જે આવનાર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+315 - Khristane Sheekhavo | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Chaahu Khristane jaanava, krupa chaahu vakhaanava; | |||
|- | |||
| | |||
|Sheekhu prem ne muktivaat, kaanje te mooo maare maat. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Sheekhu vattu vattu, sheekhu vattu vattu, | |||
|- | |||
| | |||
|Sheekhu prem ne muktivaat, kaanje te mooo maare maat. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shikshan tenu vattu lau, sheekhava ichchha dhyaan dau; | |||
|- | |||
| | |||
|Shikshak, he shuddhaatma, thai, shikhaad Khristani vaato lai. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sheekhu laine shaastr haath tyaare malu prabhu saath; | |||
|- | |||
| | |||
|Vaani prabhuni sunaay, vachano tenaa mara thaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Gauravi gaadino dhani, svargi sampat te tani; | |||
|- | |||
| | |||
|Sheekhu raajani vruddhi saar, ane paachho je aavanaar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj315.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : More about JESUS - Sung By Lerryson Wilson == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:315.mp3}}}} |