4,978
edits
(Created page with "== ૪૧૯ - અંતોનો વિશ્રામ == {| |+૪૧૯ - અંતોનો વિશ્રામ |- | |૧૦ સ્વરો ને હાલેલૂય...") |
No edit summary |
||
(4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 107: | Line 107: | ||
|ગાા ત્રિએક દેવનાં ગાતાં મહિમાવંત. હાલેલૂયા. | |ગાા ત્રિએક દેવનાં ગાતાં મહિમાવંત. હાલેલૂયા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+419 - Antono Vishraam | |||
|- | |||
| | |||
|10 Svaro Ne Haalelooya | |||
|- | |||
| | |||
|"For all the saints" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: St. Philip or Sarum. C. H. 339 | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: William W. How, 1823-97 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : Daniel Dahyabhai | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Sau santo shramathi mukat thai viraamya, | |||
|- | |||
| | |||
|Aapi saakshi vishvaase srashtimaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu, taarun naam stuty ho sada. Haalelooya. Haalelooya. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tun saamathry, killo, khadak temano thai, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhaare yuddh madhye aagevan tun rahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Tun deto prakash ghor sandhaara maheen. Haalelooya. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Bhootakaale shubh yuddh keedhun emane tuj kaaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Tem vishvaasu saacha yoddha thai aaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Ame jayavant thai paameeye suvarn taaj. Haalelooya. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shi dhanya sangat ! Shi daivi bhraatrata ! | |||
|- | |||
| | |||
|Matheeye ashakar, pan sant deepe svargamaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Toy tuj vahaalaano ek chhe taaraamaan. Haalelooya. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Jo ke bhaase yuddh laanbun ne bhayakaar, | |||
|- | |||
| | |||
|To pan doorathi karne pade jayakaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Bal dhare haath ne ur, sau phari vaar. Haalelooya. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Soneri sandhya prakashe pashvime, | |||
|- | |||
| | |||
|Paame aaraam shooraveero palapale, | |||
|- | |||
| | |||
|Svargamaanni shaanti meethi, sukhakar chhe. Haalelooya. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|A chhe din ek kharo gauravavaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Ujjaval vastre sohe tyaan sant jayavaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Chaale te maarge raaja stutimaan. Haalelooya. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|8 | |||
|Olangi bhoomi ne saagar anant | |||
|- | |||
| | |||
|Pese chhe moteedvaar asankhy sant, | |||
|- | |||
| | |||
|Ga triek devanaan gaataan mahimaavant. Haalelooya. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj419.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : St. Philip== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:St. Philip +.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Sarum - Sung By Mr.Nilesh Earnest.mp3== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:419.mp3}}}} |