532
edits
(Created page with "==૧૭૭ - ઈસુ સવૌત્તમ મિત્ર== {| |+૧૭૭ - ઈસુ સવૌત્તમ મિત્ર |- |ટેક: |મને લાગે મ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 30: | Line 30: | ||
|હશે જગતમાં મિત્ર હજારો, પણ ઈસુ તો ન્યારામાં ન્યારો. | |હશે જગતમાં મિત્ર હજારો, પણ ઈસુ તો ન્યારામાં ન્યારો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+177 - Isu Savauttam Mitra | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Mane laage masihaa bahu pyaaro, hu to kinkar din bichaaro. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Tene kidhaa upakaaro hajaaro, teh yaaro hrudaye vichaaro. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tenaa mithaa ne shuddh kararo, sukh shaantimaa kare vadhaaro. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Vaat tame vichaaro, dildaaro, kon paapi maate maaranaaro? | |||
|- | |||
|4 | |||
|Kon jagatnu kalank haranaaro? Kon dukhinaa dukh lenaaro? | |||
|- | |||
|5 | |||
|Muj antar tanaa udgaaro, 'Isu Masih kharo taaranaaro.' | |||
|- | |||
|6 | |||
|Prem kharo Isu karanaaro, tenaa premno nathi kinaaro. | |||
|- | |||
|7 | |||
|Isu mitra che saaraamaa saaro, mane laage te pyaaraamaa pyaaro. | |||
|- | |||
|8 | |||
|Hashe jagatmaa mitra hajaro, pan Isu to nyaaraamaa nyaaro. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj177.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Manu Bhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:177 Mane Lage Masiha Bahu PyarO_Manu Bhai_Cassette.mp3}}}} |
edits