4,978
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૦૪ - ખ્રિસ્તનાં દુ:ખ== {| |+૧૦૪ - ખ્રિસ્તનાં દુ:ખ |- | |(મરાઠી ઉપાસના સંગીત...") |
No edit summary |
||
(16 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|ઈસુ | |ઈસુ પ્રેમી, ઈસુ ત્રાતા, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|જો | |જો પણ સહુનો તે તો ધાતા, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 88: | Line 88: | ||
|- | |- | ||
|૭ | |૭ | ||
|આવાં દુ:ખો | |આવાં દુ:ખો સહ્યાં જેણે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 94: | Line 94: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|એવું બીજા કેણે ? | |એવું કીધું બીજા કેણે ? | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|જય, જય, જય, જય હો. | |જય, જય, જય, જય હો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+104 - Khristnaa Dukh | |||
|- | |||
| | |||
|(Maraathi Upaasanaa Sangeetmaa 81) | |||
|- | |||
| | |||
|Anjani Geet | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Kru. Ra. Saangade | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|J.V. S. Taylor | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu prem, Isu traataa, | |||
|- | |||
| | |||
|Jo pan sahuno te to dhaataa, | |||
|- | |||
| | |||
|Thaanu nahotu janm thaataa. | |||
|- | |||
| | |||
|A re re re re. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Vaadimaa te aavyo jyaare, | |||
|- | |||
| | |||
|Tene pidaa vethi bhaare, | |||
|- | |||
| | |||
|Ghaame lohi vahyu tyaare. | |||
|- | |||
| | |||
|A ba ba ba ba. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Ghaatake to vechi didho; | |||
|- | |||
| | |||
|Paheraavaale jhaali lidho; | |||
|- | |||
| | |||
|Choranaa sarakho tene kidho. | |||
|- | |||
| | |||
|Thu thu thu thu thu. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Thaththe soti aapi haathe; | |||
|- | |||
| | |||
|Kantak mugat mukyo maathe; | |||
|- | |||
| | |||
|Koradaa maaryaa nirde bhaate. | |||
|- | |||
| | |||
|A re re re re. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Te par thukyaa, modhe maaryo; | |||
|- | |||
| | |||
|Nindaa kidhi ne dhikkaaryo; | |||
|- | |||
| | |||
|Haathe paaye khilo maaryo. | |||
|- | |||
| | |||
|A ba ba ba ba. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Khaatu, kadavu tene paayu; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhaale haiyu pan vindhaayu; | |||
|- | |||
| | |||
|Maare maate ae karaayu. | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya dhanya ho. | |||
|- | |||
|7 | |||
|Aavaa dukho sahyaa jene, | |||
|- | |||
| | |||
|Kevu taaran kidhu tene ! | |||
|- | |||
| | |||
|Aevu kidhun bijaa kene ? | |||
|- | |||
| | |||
|Jay, jay, jay, jay ho. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj104.JPG|500px]] | |||
== Media - Composition By : Mr.Vinod Christian , Raag : Todi== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:104 Isu Premi.mp3}}}} |