538: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૩૮ - હું ઉતર આપીશ == {| |+૫૩૮ - હું ઉતર આપીશ |- |૧ |તે બોલાવશે ઉત્તર આપીશ. |- ..." |
|||
| Line 21: | Line 21: | ||
|૩ | |૩ | ||
|પહાડો ઉપર કે ખીણોમાં. | |પહાડો ઉપર કે ખીણોમાં. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+538 - Hun Utar Aapeesh | |||
|- | |||
|1 | |||
|Te bolaavashe uttar aapeesh. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Prabhu maate karato raheesh tenaan kaam. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ugr taadhamaan ke tadakaamaan | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Pahaado upar | |||
|} | |} | ||
Revision as of 21:43, 27 August 2013
૫૩૮ - હું ઉતર આપીશ
| ૧ | તે બોલાવશે ઉત્તર આપીશ. |
| ટેક: | પ્રભુ માટે કરતો રહીશ તેનાં કામ. |
| ૨ | ઉગ્ર ટાઢમાં કે તડકામાં |
| ૩ | પહાડો ઉપર કે ખીણોમાં. |
Phonetic English
| 1 | Te bolaavashe uttar aapeesh. |
| Tek: | Prabhu maate karato raheesh tenaan kaam. |
| 2 | Ugr taadhamaan ke tadakaamaan |
| 3 | Pahaado upar |