4,978
edits
(Created page with "==૨૬ – રાજાને ભજો== {| |+૨૬ – રાજાને ભજો |- |૧ |રે ! ભજો રાજન મહાન મહિમાવાન, |- | ...") |
No edit summary |
||
(18 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 63: | Line 63: | ||
|સર્જક, રક્ષક, તારક, ને દોસ્ત અમારા. | |સર્જક, રક્ષક, તારક, ને દોસ્ત અમારા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+26 – Raajane Bhajo | |||
|- | |||
|1 | |||
|Re ! Bhajo raajan mahaan mahimavaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Paad maani sahu jan, gaav priti balvaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Te che, aapni dhaal khaas, rakshak sanatan, | |||
|- | |||
| | |||
|Teno tejasvi vaas, gavaay nit kirtan. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Re ! Kaho teni shakti, gaav krupana geet, | |||
|- | |||
| | |||
|Te chatrapati, dhare prakaash nit; | |||
|- | |||
| | |||
|Krodharoop tena rath ne garjana vaadalmaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Paadharo teno path aandhina andhaarmaay. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Khoobi che akal avni par apaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Darshave tuj bal sarjel aa sansaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Che tuj farmaan jem che dadh te sthapaayel, | |||
|- | |||
| | |||
|Pariveshtit tem che sagar vintalaayel. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tuj sambhaal udaar ko'thi na thaay byaan, | |||
|- | |||
| | |||
|De che, majhedaar hava, ujaas, daan; | |||
|- | |||
| | |||
|Parvatna jharan kare sapaat, rasaal, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhare te bharan dai os ne meh nirmal. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Bhautik jaane bhaas paamar paapi jaat, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj par che vishwaas, nibhaav aapi haath | |||
|- | |||
| | |||
|Komad daya mot lag take tuj dwaara, | |||
|- | |||
| | |||
|Sarjak, rakshak, taarak, ne dost amaara. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj26.JPG|500px]] | |||
==Hymn Tune : Hanover- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Hanover + O worship the King_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Hanover - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Hanover + O worship the King Guj Notation Sung By Lerryson Wilson Christy.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Lyons - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Lyons - O Worship The King_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Lyons - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:26 L.mp3}}}} |